Hãy là người đầu tiên nhận xét “RAM Kingston FURY Beast 16GB (1x16GB) DDR5 4800MHz (KF548C38BB-16)” Hủy
RAM Kingston FURY Beast 16GB (1x16GB) DDR5 4800MHz (KF548C38BB-16)
Thông số sản phẩm
- Dung lượng cấu hình: 1x16GB
- Chuẩn kết nối: DDR5
- Tương thích : Intel & AMD Chipset
- Bus XMP: 4800 Mhz
- Độ trễ XMP: CL38-38-38
- Điện áp XMP: 1.1V
- Tự sửa lỗi ECC: On-Die
- Tản nhiệt: Có
- LED : Không
Khuyến mại
Bảo Hành 36 Tháng (12 tháng đầu tại nơi sử dụng, áp dụng nội thành Hà Nội )
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
36 Tháng
Giá: Liên hệ
Thông số kỹ thuật
| Sản Phẩm | Bộ nhớ trong RAM |
| Hãng sản xuất | Kingston F |
| Model | KF548C38BB-16 |
| Loại RAM | DDR5 |
| Dung lượng | 16GB (1x16GB) |
| Bus | 4800MHz |
| Độ trễ | CL38 |
| Điện áp | 1.1V |
| Tản nhiệt | Có |
| Kích thước | 133,35 mm x 34,9 mm x 6,62 mm |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.