Hãy là người đầu tiên nhận xét “CASE i3-9100F | 16GB DDR4 | RTX 3050| SSD 256GB” Hủy
CASE i3-9100F | 16GB DDR4 | RTX 3050| SSD 256GB
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 12,190,000đ | Giá khuyến mại: | 11,590,000đ(Tiết kiệm600,000đ) |
Thông số sản phẩm
- Cpu Intel core i3 9100f
- MainBoard H310
- Ram 16GB DDR4
- VGA RTX 3050 6GB
- SSD 256GB
- Nguồn 550W
- Vỏ case Kenoo 3 fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
36 Tháng
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | I3 9100F |
| MAINBOARD | H310 |
| RAM | KINGSTON DDR4 8GB 3200MHZ |
| SSD | KINGSPEC 256GB |
| VGA | MSI VENTUS 1650 4GB D6 XS OCV1 |
| NGUỒN | KENOO 450W |
| VỎ CASE | KENOO SPORT 3 FANLED |
| TẢN NHIỆT KHÍ | TOMATO RGB |
Sản phẩm tương tự
CASE i3-12100F/16GB/512GB SSD/RTX 3050 6GB
| Giá niêm yết | 14,020,000đ 15,690,000đ-11% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i3 12100F
- Mainboard H610
- Ram Bộ nhớ trong 16GB D4-3200
- SSD Ổ CỨNG SSD TRM N100 PRO 512GB M.2
- VGA RTX 3050 6GB
- Nguồn Kenoo 550W
- Vỏ máy tính, model: KENOO ESPORT AF13 – 3F
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE XENON E5-2686 v4|32GB RAM|GTX1060 6GB| 750W
| Giá niêm yết | 14,399,000đ 15,999,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU: 2x Intel Xeon E5-2686 v4
- Mainboard: X99-F8D
- Ram: 32GB DDR4 ECC RDIMM
- Ổ cứng: 512GB SSD
- VGA: Nvidia GTX 1060 6GB
- PSU: 750W Plus Bronze
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 500.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Tặng 5m dây mạng trị giá 70k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
CASE i3-12100F|16GB|256GB SSD|RTX 3060 12GB
| Giá niêm yết | 17,190,000đ 18,290,000đ-6% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i3 12100F
- Mainboard H610
- RAM16GB DDR4 3200 Mhz
- SSD 256GB M.2 NVMe
- VGA RTX 3060 12GB
- Nguồn Kenoo E650 650W
- Tản Nhiệt Khí CPU CR1000
- Case Kenoo Sport 3 fanled
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 500.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Tặng 5m dây mạng trị giá 70k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
CASE I5 6400|RAM 8G| SSD 256G| 450W
| Giá niêm yết | 4,890,000đ 5,690,000đ-14% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAIN H110
- CPU CORE I5 6500 4 NHÂN 4 LUỒNG 3.6 GHZ
- RAM DDR4 8G
- SSD 256G
- Nguồn 450W
- VỎ Case Orient
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
Bộ i3 6100| Ram 8GB| SSD 256GB| Màn 24 inch Full HD
So sánh
Được xếp hạng 4.50 5 sao
6,390,000đ
7,190,000đ-11%
Bộ i3 6100| Ram 8GB| SSD 256GB| Màn 24 inch Full HD
| Giá niêm yết | 6,390,000đ 7,190,000đ-11% |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard Asrock H110
- CPU intel Core i3 6100
- Ram DDR4 8gb
- SSD 256 gb
- Nguồn Orient 450w
- Vỏ case Orient
- Màn Full HD 24 inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i5-12400F | 16GB DDR4 | RTX 3050 | SSD 512GB | 550W
| Giá niêm yết | 15,290,000đ 16,900,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H610
- CPU Intel Core i5-12400F (Up To 4.40GHz, 6 Nhân 12 Luồng )
- RAM 16GB DDR4 3200Mhz
- VGA RTX 3050 6GB D6
- Ổ cứng SSD 512GB Nvme
- Nguồn máy tính Kenoo 550w
- Vỏ case Kenoo Sport 3 fanled
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ













Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.