Hãy là người đầu tiên nhận xét “Nguồn máy tính Cooler Master ELITE NEX N500 230V 500W (MPW-5001-ACBN-B)” Hủy
Nguồn máy tính Cooler Master ELITE NEX N500 230V 500W (MPW-5001-ACBN-B)
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- Thương hiệu: COOLERMASTER
- So sánh
849,000đ
Thông số sản phẩm
- Công suất: 500w
- Chứng nhận: None 80 PLUS
- Chuẩn nguồn: ATX
- Kích thước: 140 x 150 x 86 mm
- Fan 12cm, 1 x ATX 24 Pin, 1 x EPS (4+4) Pin, 5 x SATA, 3 x Peripheral 4 Pin, 2 x PCI-e (6+2) Pin
- ErP 2014 Lot 3
Khuyến mại
Bảo Hành Tại Nơi Sử Dụng (Áp Dụng Nội Thành Hà Nội)
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
36 Tháng
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| Brand | Cooler Master |
| Model | MPW-5001-ACBN-B |
| Series | Elite Series |
| ATX Version | ATX 12V Ver. 2.41 |
| PFC | Active PFC |
| Watts | 500W |
| Input Voltage | 200-240V |
| Input Current | 4A |
| Input Frequency | 50-60Hz |
| Fan Size | 120mm |
| Dimensions (L x W x H) | Form Factor: ATX 140 x 150 x 86 mm |
Sản phẩm tương tự
Nguồn Super Flower Leadex III Gold 850W White 80 Plus Gold SF-850F14HG(WH)
So sánh
2,750,000đ
3,200,000đ-14%
Nguồn Super Flower Leadex III Gold 850W White 80 Plus Gold SF-850F14HG(WH)
| Giá niêm yết | 2,750,000đ 3,200,000đ-14% |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
![]()
Chuẩn 80 Plus: Gold
![]()
Công suất: 850W
![]()
Fan: 135mm Two-ball bearing fan 100
![]()
Full modular
Khuyến mại
Bảo Hành Tại Nơi Sử Dụng (Áp Dụng Nội Thành Hà Nội)
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
Nguồn máy tính Cooler Master ELITE NEX N600 230V 600W (MPW-6001-ACBN-B)
So sánh
949,000đ
1,050,000đ-10%
Nguồn máy tính Cooler Master ELITE NEX N600 230V 600W (MPW-6001-ACBN-B)
| Giá niêm yết | 949,000đ 1,050,000đ-10% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Công suất: 600w
- Chứng nhận: None 80 PLUS
- Chuẩn nguồn: ATX
- Kích thước: 140 x 150 x 86 mm
- Fan 12cm, 1 x ATX 24 Pin, 1 x EPS (4+4) Pin, 5 x SATA, 3 x Peripheral 4 Pin, 2 x PCI-e (6+2) Pin
- ErP 2014 Lot 3
Khuyến mại
Bảo Hành 36 Tháng (12 tháng đầu tại nơi sử dụng, áp dụng nội thành Hà Nội )
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
( 1000W ) Nguồn ROG STRIX 1000W AURA Edition – 80 Plus Gold – Full Modular
So sánh
6,399,000đ
7,500,000đ-15%
( 1000W ) Nguồn ROG STRIX 1000W AURA Edition - 80 Plus Gold - Full Modular
| Giá niêm yết | 6,399,000đ 7,500,000đ-15% |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
![]()
Kích thước nguồn: 180 x 150 x 86 mmAn toàn: 80 Plus Gold
![]()
Chứng nhận bảo vệ: OPP / OVP / SCP / OCP / OTP
![]()
Nguồn đầu vào: 100-240Vac
![]()
Điện áp đầu ra: +3.3V +5V +12V -12V +5Vs
Khuyến mại
Bảo Hành Tại Nơi Sử Dụng (Áp Dụng Nội Thành Hà Nội)
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
Nguồn máy tính Xigmatek X-POWER III 450 - 400W EN45969
| Giá niêm yết | 609,000đ 760,000đ-20% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Công suất : 400W
- Quạt hệ thống : 12cm Fan * 1
- Hiệu suất 85%
- Tuổi thọ 100,000 giờ
- Kích thước 150 x 85 x 140(mm)
- Output: +12V 27A (324W)
- CỔNG KẾT NỐI: 20+4pin * 1 / CPU 4+4pin * 2 / PCI-E 6+2pin * 1 / SATA * 4 / Molex 4pin * 2
Khuyến mại
Bảo Hành 36 Tháng (12 tháng đầu tại nơi sử dụng, áp dụng nội thành Hà Nội )
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
Nguồn máy tính KENOO ESPORT E350 350w ( Fan 12cm/ Cáp Dẹt/ Màu Đen)
| Giá niêm yết | 329,000đ 590,000đ-44% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Model : E350
- – Công suất danh định: 350W ( công suất thực 250w)
- – Đầu cấp điện cho main: 20+4pins
- – Nguồn nguồn cấp cho Vga
- – Đầu cấp điện cho hệ thống: 1x24PIN,4pin CPU x 1, 3xSATA,1xPCI-6+2PIN,1x 0DD
- – Vỏ nguồn đen sơn tĩnh điện
- – Quạt làm mát: Fan 12cm
- – Cáp nguồn mỏng dẹt thích hợp đi dây đẹp
- – Điện áp vào: 200-240V
Khuyến mại
Bảo Hành Tại Nơi Sử Dụng (Áp Dụng Nội Thành Hà Nội)
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
Nguồn máy tính KENOO ESPORT E450 450w ( Fan 12cm/ Cáp Dẹt/ Màu Đen)
| Giá niêm yết | 399,000đ 550,000đ-27% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Model : E450
- – Công suất danh định: 450W ( công suất thực 300w)
- – Đầu cấp điện cho main: 20+4pins
- – Nguồn nguồn cấp cho Vga
- – Đầu cấp điện cho hệ thống: – Đầu cấp điện cho hệ thống: 1x24PIN,12V8pin(4+4), 4xSATA,1xPCI-6+2PIN,2x4PIN
- – Vỏ nguồn đen sơn tĩnh điện
- – Quạt làm mát: Fan 12cm
- – Cáp nguồn mỏng dẹt thích hợp đi dây đẹp
- – Điện áp vào: 200-240V
Khuyến mại
Bảo Hành Tại Nơi Sử Dụng (Áp Dụng Nội Thành Hà Nội)
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc


















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.