| Mã sản phẩm | Dell Slim ECS1250 DS-14100-8-512G |
| Chíp xử lý | Intel Core i3 14100 3.50GHz up to 4.70GHz, 12MB |
| Bộ nhớ Ram | 8GB DDR5 4800 MT/s (1 x 8GB) |
| Ổ đĩa cứng | 512GB SSD M.2 2230 QLC PCIe NVMe Class 25 |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột Dell có dây cổng USB |
| Phân loại | Slim |
| Cổng I/O | Trước: 2 x USB 2.0 ports, 1 x USB 3.2 Gen 1 port, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C port, 1 x Global headset jack Sau: 2 x USB 2.0 ports with Smart Power On, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x DisplayPort 1.4 port, 1 x HDMI 2.1 (TDMS) port, 1 x RJ45 Ethernet port (1 Gbps) |
| Cổng xuất hình | DisplayPort, HDMI |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211, 2×2, 802.11ax |
| Bluetooth | 5.3 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 |
| Kích thước | 303.5 mm x 95 mm x 293 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 4.75 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy tính để bàn đồng bộ Dell Slim ECS1250 DS-14100-8-512G ( Intel i3-14100 | 1x8GB | 512GB SSD | Non DVD | Chuột/ Bàn phím | Win 11)
| Giá bán: | 13,990,000đ | Giá khuyến mại: | 12,990,000đ(Tiết kiệm1,000,000đ) |
Thông số sản phẩm
- Chíp xử lý: Intel i3-14100 (3.50GHz up to 4.70GHz, 12MB)
- Bộ nhớ Ram: 8GB DDR5 4800 MT/s (1 x 8GB)
- Ổ đĩa cứng: 512GB SSD
- Ổ đĩa quang: Không
- Cổng xuất hình:1x HDMI,1x Displayport 1.4
- Kết nối mạng: Lan Gigabit, Wifi + Bluetooth
- Card đồ họa: Intel UHD Graphics
- Hệ điều hành: Windows 11
Khuyến mại
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.