Hãy là người đầu tiên nhận xét “CASE I7 6700 | RAM 8G | SSD 256GB| Màn 22 inch full HD” Hủy
CASE I7 6700 | RAM 8G | SSD 256GB| Màn 22 inch full HD
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 8,390,000đ | Giá khuyến mại: | 7,190,000đ(Tiết kiệm1,200,000đ) |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i7 6700 (4.00GHz, 8M, 4 Cores 8 Threads)
- Mainboard H110
- SSD 256GB
- Ram DDR4 8gb
- Nguồn 450W
- Vỏ case Orient (VP)
- Màn 22 inch full HD
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
36 Tháng
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | CPU Intel Core i7 6700 (4.00GHz, 8M, 4 Cores 8 Threads) |
| Mainboard | H110 |
| Ram | DDR4 8GB |
| Ổ CỨNG | SSD 256GB |
| NGUỒN | ORIENT 450 |
| VỎ CASE | ORIENT T03 |
| Màn hình | Dahua LM22 A200Y full HD 100HZ |
Sản phẩm tương tự
CASE I5 13400f | RAM 16G | NVME 512G | VGA 3060 12GB |750W
So sánh
Được xếp hạng 4.67 5 sao
20,590,000đ
21,990,000đ-6%
CASE I5 13400f | RAM 16G | NVME 512G | VGA 3060 12GB |750W
| Giá niêm yết | 20,590,000đ 21,990,000đ-6% |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Core I5 13400F
- Mainboard B760
- RAM 16G DDR4 3200 Mhz
- VGA Gigabyte GeForce RTX 3060 WINDFORCE OC 12GB (N3060WF2OC -12GD)
- Ổ cứng TRM NVME 512GB
- Nguồn máy tính AIGO Bronze GB750 -750w (80 Plus Bronze
- Vỏ Kenoo AF302
- Tản Nhiệt khí C1000
Khuyến mại
- 🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 300.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
CASE i5-12400F | 16GB DDR4 | RTX 3050 | SSD 512GB | 550W
| Giá niêm yết | 15,290,000đ 16,900,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H610
- CPU Intel Core i5-12400F (Up To 4.40GHz, 6 Nhân 12 Luồng )
- RAM 16GB DDR4 3200Mhz
- VGA RTX 3050 6GB D6
- Ổ cứng SSD 512GB Nvme
- Nguồn máy tính Kenoo 550w
- Vỏ case Kenoo Sport 3 fanled
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i3-9100F | 16GB DDR4 | RTX 3050| SSD 256GB
| Giá niêm yết | 11,590,000đ 12,190,000đ-5% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu Intel core i3 9100f
- MainBoard H310
- Ram 16GB DDR4
- VGA RTX 3050 6GB
- SSD 256GB
- Nguồn 550W
- Vỏ case Kenoo 3 fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE I5 12400F |RAM 16G |VGA RTX 3060 12G| SSD 512GB
| Giá niêm yết | 18,490,000đ 19,900,000đ-7% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core I5-12400F Tray NEW (6 Nhân 12 Luồng)
- Mainboard H610
- RAM 16GB DDR4 3200MHz
- SSD TRM NVME 512GB
- VGA GEFORCE RTX 3060 WINDFORCE OC 12GB
- Nguồn Kenoo E650 650w
- Case Kenoo Sport 3fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 500.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Tặng 5m dây mạng trị giá 70k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
CASE XENON E5-2686 v4|32GB RAM|GTX1060 6GB| 750W
| Giá niêm yết | 14,399,000đ 15,999,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU: 2x Intel Xeon E5-2686 v4
- Mainboard: X99-F8D
- Ram: 32GB DDR4 ECC RDIMM
- Ổ cứng: 512GB SSD
- VGA: Nvidia GTX 1060 6GB
- PSU: 750W Plus Bronze
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 500.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Tặng 5m dây mạng trị giá 70k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
CASE i5-12400F | 16GB DDR4 | RTX 3050 | SSD 256GB | 550W
| Giá niêm yết | 14,790,000đ 15,690,000đ-6% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H610
- CPU : i5-12400F
- Ram: DDR4 16GB 3200 MHZ
- VGA : RTX 3050 VENTUS 2X 6GB OC
- SSD TRM NVME 256 GB
- Nguồn Kenoo E550 550W
- Case :Kenoo Sport 3 fan led
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ













Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.