Hãy là người đầu tiên nhận xét “CASE I7 6700 | RAM 8G | SSD 256GB| 450W” Hủy
CASE I7 6700 | RAM 8G | SSD 256GB| 450W
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 6,990,000đ | Giá khuyến mại: | 5,990,000đ(Tiết kiệm1,000,000đ) |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i7 6700 (4.00GHz, 8M, 4 Cores 8 Threads)
- Mainboard H110
- SSD 256GB
- Ram DDR4 8gb
- Nguồn 450W
- Vỏ case Orient (VP)
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
36 Tháng
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | CPU Intel Core i7 6700 (4.00GHz, 8M, 4 Cores 8 Threads) |
| Mainboard | H110 |
| Ram | DDR4 8GB |
| Ổ CỨNG | SSD 256GB |
| NGUỒN | ORIENT 450 |
| VỎ CASE | ORIENT T03 |
Sản phẩm tương tự
CASE I7 12700F |RAM 16GB | RTX 3060 12GB|SSD 512GB
| Giá niêm yết | 23,590,000đ 24,190,000đ-2% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i7 12700F (3.8GHz turbo 5.0Ghz | 12 nhân 20 luồng)
- MAINBOARD B760
- RAM 16GB DDR4 3200MHz
- SSD 512GB NVME
- VGA RTX 3060 12GB
- Nguồn máy tính AIGO Bronze GB750 -750w (80 Plus Bronze
- CASE Kenoo Sport Af 302
- Tản Nhiệt khí Sama K600 6 ống đồng
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE I5 13400f | RAM 16G | NVME 512G | VGA 3060 12GB |750W
So sánh
Được xếp hạng 4.67 5 sao
20,590,000đ
21,990,000đ-6%
CASE I5 13400f | RAM 16G | NVME 512G | VGA 3060 12GB |750W
| Giá niêm yết | 20,590,000đ 21,990,000đ-6% |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Core I5 13400F
- Mainboard B760
- RAM 16G DDR4 3200 Mhz
- VGA Gigabyte GeForce RTX 3060 WINDFORCE OC 12GB (N3060WF2OC -12GD)
- Ổ cứng TRM NVME 512GB
- Nguồn máy tính AIGO Bronze GB750 -750w (80 Plus Bronze
- Vỏ Kenoo AF302
- Tản Nhiệt khí C1000
Khuyến mại
- 🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 300.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
CASE I5 6400|RAM 8G| SSD 256G| 450W
| Giá niêm yết | 4,890,000đ 5,690,000đ-14% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAIN H110
- CPU CORE I5 6500 4 NHÂN 4 LUỒNG 3.6 GHZ
- RAM DDR4 8G
- SSD 256G
- Nguồn 450W
- VỎ Case Orient
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
Bộ I5 8400 |RAM 8G| SSD 250G| 450w| Màn 24 inch
| Giá niêm yết | 7,390,000đ 7,990,000đ-8% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAIN H110
- CPU CORE I5 8400 4 NHÂN 4 LUỒNG 3.6 GHZ
- RAM DRR4 8G
- SSD 250G
- Nguồn 450W
- VỎ VĂN PHÒNG
- Màn full HD 24 inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
Bộ i3 6100| Ram 8GB| SSD 256GB| Màn 24 inch Full HD
So sánh
Được xếp hạng 4.50 5 sao
6,390,000đ
7,190,000đ-11%
Bộ i3 6100| Ram 8GB| SSD 256GB| Màn 24 inch Full HD
| Giá niêm yết | 6,390,000đ 7,190,000đ-11% |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard Asrock H110
- CPU intel Core i3 6100
- Ram DDR4 8gb
- SSD 256 gb
- Nguồn Orient 450w
- Vỏ case Orient
- Màn Full HD 24 inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
Bộ I3 12100| RAM 8GB| SSD 256GB| MÀN 24 INCH
So sánh
Được xếp hạng 5.00 5 sao
10,790,000đ
11,990,000đ-10%
Bộ I3 12100| RAM 8GB| SSD 256GB| MÀN 24 INCH
| Giá niêm yết | 10,790,000đ 11,990,000đ-10% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i3-12100
- Mainboard H610
- RAM 8GB Bus 3200 DDR4
- SSD 256GB
- Nguồn 450w
- Màn hình máy tính full viền 24 Inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ













Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.