CASE I5 4570 | RAM 8G | SSD 256GB
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 4,910,000đ | Giá khuyến mại: | 3,990,000đ(Tiết kiệm920,000đ) |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core I5 4570
- Mainboard H81
- SSD 256GB
- Ram DDR3 8gb
- Nguồn 450W
- Vỏ case Orient
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | CPU Intel Core i5 4570 (3.60GHz, 6M, 4 Cores 4 Threads |
| Mainboard | H81 |
| Ram | DDR3 8GB |
| Nguồn | Orient 450 |
| Vỏ case | Orient T03 |
| Ổ Cứng | SSD 256GB |
Sản phẩm tương tự
CASE I5 6400|RAM 8G| SSD 256G| 450W
| Giá niêm yết | 4,890,000đ 5,690,000đ-14% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAIN H110
- CPU CORE I5 6500 4 NHÂN 4 LUỒNG 3.6 GHZ
- RAM DDR4 8G
- SSD 256G
- Nguồn 450W
- VỎ Case Orient
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i3-12100F/16GB/512GB SSD/RTX 3050 6GB
| Giá niêm yết | 14,020,000đ 15,690,000đ-11% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i3 12100F
- Mainboard H610
- Ram Bộ nhớ trong 16GB D4-3200
- SSD Ổ CỨNG SSD TRM N100 PRO 512GB M.2
- VGA RTX 3050 6GB
- Nguồn Kenoo 550W
- Vỏ máy tính, model: KENOO ESPORT AF13 – 3F
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE I7 12700F|16GB| 512GB SSD| RTX 4060 8Gb
| Giá niêm yết | 21,790,000đ 24,990,000đ-13% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i7 12700F (Intel LGA1700 – 12 Core – 20 Thread – Base 2.1Ghz – Turbo 4.9Ghz – Cache 25MB – No iGPU
- Mainboard JINYUE B760 M-K
- RAM DDR4 16GB 3200Mhz
- Ổ cứng SSD 512 GB Nvme
- VGA Asus DUAL RTX 4060 OC 8GB V2 (DUAL-RTX4060-O8G-V2)
- Nguồn máy tính AIGO Bronze GB750 -750w
- Vỏ Kenoo Sport Af 302
- Tản Nhiệt khí Kenoo C1000
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
PC AI i9 14900K | RAM 64GB| RTX 4090 24GB| 1250W
| Giá niêm yết | 104,300,000đ 107,000,000đ-3% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu i9 14900k
- Mainboard Z790 Eagle AX DDR5
- Vga 4090 Gigabyte 24GB
- Ram Kingston Fury 64GB D5 5600
- SSD Kingston 500gGB
- Nguồn Cooler Master 1250W
- Vỏ Case Ximatek Gaming X III pro
- Tản nhiệt Cooler Master Air MA612
- Ổ Cứng HDD WD red 10 TB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
Bộ I5 8400 |RAM 8G| SSD 250G| 450w| Màn 24 inch
| Giá niêm yết | 7,390,000đ 7,990,000đ-8% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAIN H110
- CPU CORE I5 8400 4 NHÂN 4 LUỒNG 3.6 GHZ
- RAM DRR4 8G
- SSD 250G
- Nguồn 450W
- VỎ VĂN PHÒNG
- Màn full HD 24 inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i3 9100f | RAM 8GB | SSD 256GB | RX 550 4GB| 450W
| Giá niêm yết | 8,490,000đ 8,990,000đ-6% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Intel Core i3 9100f
- Mainboard H310
- Ram 8gb DDR4
- SSD 256gb
- VGA RX 550 4GB
- Nguồn 450w
- Vỏ case 3 fan led
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ














hai nhan –
giao hàng nhanh
trong –
case văn phòng ổn , nên lắp thêm ổ cứng dung lượng cao hơn
mainguyen –
tưởng hàng cũ hoá ra đều mới , khá rẻ so với thị trường
quyenmaui –
hỗ trợ qua ultraview khá nhiệt tình