Hãy là người đầu tiên nhận xét “CASE I5 11400 | RAM 8G | SSD 256G| 450W” Hủy
CASE I5 11400 | RAM 8G | SSD 256G| 450W
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 10,990,000đ | Giá khuyến mại: | 9,390,000đ(Tiết kiệm1,600,000đ) |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i5-11400
- Mainboard H510
- RAM DDR4 8GB
- Case ORIENT
- SSD 256GB
- Nguôn 450w
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
36 Tháng
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | CPU Intel Core i5-11400 (12M Cache, 2.60 GHz up to 4.40 GHz, 6C12T, Socket 1200 |
| MAINBOARD | ASUS PRIME H510 |
| RAM | DDR4 8GB 3200MHZ |
| SSD | NVME 256 GB |
| VỎ | ORIENT |
| NGUỒN | Kenoo E450 |
Sản phẩm tương tự
CASE Xeon E5-2680| RAM 32GB | GTX1060 6GB | SSD 256 GB
| Giá niêm yết | 12,190,000đ 13,499,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU: 2x Intel Xeon E5-2680 v4
- Mainboard: X99
- Ram: 1x 32GB DDR4 ECC RDIMM
- Ổ cứng: 256GB SSD
- VGA: Nvidia GTX 1060 D6 6GB
- PSU: 550W
- Vỏ Case Kenoo Sport 3 fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 300.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành Theo Linh Kiện (12 tháng đầu tại nơi sử dụng, áp dụng nội thành Hà Nội )
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
CASE I7 4770| Ram 8G| SSD 256G| 450W
| Giá niêm yết | 4,190,000đ 4,859,000đ-14% |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAINBOARD H81
- CPU I7 4770 4 NHÂN 8 LUỒNG 3.9 GHZ
- RAM DRR3 8G
- SSD 256G
- Nguồn 450W
- VỎ VĂN PHÒNG
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE I5 4570 | RAM 8G | SSD 256GB
| Giá niêm yết | 3,990,000đ 4,910,000đ-19% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core I5 4570
- Mainboard H81
- SSD 256GB
- Ram DDR3 8gb
- Nguồn 450W
- Vỏ case Orient
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE G6400| H410| RAM 8GB| SSD 256GB|
| Giá niêm yết | 6,490,000đ 7,190,000đ-10% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu Intel Pentium G6400
- Mainboard H410
- Ram 8GB DDR4
- SSD 256 GB Nvme
- Nguồn 450W
- Vỏ Văn Phòng
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
Bộ I3 12100| RAM 8GB| SSD 256GB| MÀN 24 INCH
So sánh
Được xếp hạng 5.00 5 sao
10,790,000đ
11,990,000đ-10%
Bộ I3 12100| RAM 8GB| SSD 256GB| MÀN 24 INCH
| Giá niêm yết | 10,790,000đ 11,990,000đ-10% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i3-12100
- Mainboard H610
- RAM 8GB Bus 3200 DDR4
- SSD 256GB
- Nguồn 450w
- Màn hình máy tính full viền 24 Inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i7 12700F | 16GB DDR4 | VGA 3060 12GB | 512GB NVME | | 750W
| Giá niêm yết | 23,790,000đ 24,990,000đ-5% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard B760 Wifi
- Intel Core i7 12700F Upto 4.9Ghz (12 Core – 20 Thread)
- VGA Asus Dual -RTX 3060- O12G -V2
- Ram DDr4 16gb 3200mhz
- Nguồn máy tính AIGO Bronze GB750 -750w (80 Plus Bronze/Màu Đen)
- Ổ cứng ssd 512 trm nvme
- Tản nhiệt khí SAMA KA600DW BLACK 6 ống đồng
- Vỏ máy tính KENOO ESPORT AF302 – 3F
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.