Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ I5 4570 | RAM 8G | SSD 256GB| Màn 22 inch Full HD” Hủy
Bộ I5 4570 | RAM 8G | SSD 256GB| Màn 22 inch Full HD
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 6,190,000đ | Giá khuyến mại: | 5,290,000đ(Tiết kiệm900,000đ) |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core I5 4570
- Mainboard H81
- SSD 256GB
- Ram DDR3 8gb
- Nguồn 450W
- Vỏ case Orient
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
36 Tháng
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | CPU Intel Core i5 4570 (3.60GHz, 6M, 4 Cores 4 Threads |
| Mainboard | H81 |
| Ram | DDR3 8GB |
| Nguồn | Orient 450 |
| Vỏ case | Orient T03 |
| Ổ Cứng | SSD 256GB |
| Màn Hình | Dahua LM 22 A200Y Full HD 100HZ |
Sản phẩm tương tự
PC AI i9 14900K | RAM 64GB| RTX 4090 24GB| 1250W
| Giá niêm yết | 104,300,000đ 107,000,000đ-3% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu i9 14900k
- Mainboard Z790 Eagle AX DDR5
- Vga 4090 Gigabyte 24GB
- Ram Kingston Fury 64GB D5 5600
- SSD Kingston 500gGB
- Nguồn Cooler Master 1250W
- Vỏ Case Ximatek Gaming X III pro
- Tản nhiệt Cooler Master Air MA612
- Ổ Cứng HDD WD red 10 TB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE I5 12400F |RAM 16G |VGA RTX 3060 12G| SSD 512GB
| Giá niêm yết | 18,490,000đ 19,900,000đ-7% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core I5-12400F Tray NEW (6 Nhân 12 Luồng)
- Mainboard H610
- RAM 16GB DDR4 3200MHz
- SSD TRM NVME 512GB
- VGA GEFORCE RTX 3060 WINDFORCE OC 12GB
- Nguồn Kenoo E650 650w
- Case Kenoo Sport 3fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 500.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Tặng 5m dây mạng trị giá 70k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
Bộ I5 8400 |RAM 8G| SSD 250G| 450w| Màn 24 inch
| Giá niêm yết | 7,390,000đ 7,990,000đ-8% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAIN H110
- CPU CORE I5 8400 4 NHÂN 4 LUỒNG 3.6 GHZ
- RAM DRR4 8G
- SSD 250G
- Nguồn 450W
- VỎ VĂN PHÒNG
- Màn full HD 24 inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE XENON E5-2686 v4|32GB RAM|GTX1060 6GB| 750W
| Giá niêm yết | 14,399,000đ 15,999,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU: 2x Intel Xeon E5-2686 v4
- Mainboard: X99-F8D
- Ram: 32GB DDR4 ECC RDIMM
- Ổ cứng: 512GB SSD
- VGA: Nvidia GTX 1060 6GB
- PSU: 750W Plus Bronze
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 500.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Tặng 5m dây mạng trị giá 70k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
CASE I5-10400 | 8GB RAM | SSD 256GB | NGUỒN 450W
So sánh
Được xếp hạng 4.00 5 sao
8,190,000đ
10,190,000đ-20%
CASE I5-10400 | 8GB RAM | SSD 256GB | NGUỒN 450W
| Giá niêm yết | 8,190,000đ 10,190,000đ-20% |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H510
- CPU Intel Core i5 10400 / 6 Core – 12 Thread / Turbo 4.3Ghz
- Ram DDR4 8Gb
- Ổ cứng SSD 256GB
- Vỏ máy tính Orient
- Nguồn máy tính 450W
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i3-12100F|16GB|256GB SSD|RTX 3060 12GB
| Giá niêm yết | 17,190,000đ 18,290,000đ-6% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i3 12100F
- Mainboard H610
- RAM16GB DDR4 3200 Mhz
- SSD 256GB M.2 NVMe
- VGA RTX 3060 12GB
- Nguồn Kenoo E650 650W
- Tản Nhiệt Khí CPU CR1000
- Case Kenoo Sport 3 fanled
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 500.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Tặng 5m dây mạng trị giá 70k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.