Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ I5 4570 | RAM 8G | SSD 256GB| Màn 22 inch Full HD” Hủy
Bộ I5 4570 | RAM 8G | SSD 256GB| Màn 22 inch Full HD
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 6,190,000đ | Giá khuyến mại: | 5,290,000đ(Tiết kiệm900,000đ) |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core I5 4570
- Mainboard H81
- SSD 256GB
- Ram DDR3 8gb
- Nguồn 450W
- Vỏ case Orient
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
36 Tháng
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | CPU Intel Core i5 4570 (3.60GHz, 6M, 4 Cores 4 Threads |
| Mainboard | H81 |
| Ram | DDR3 8GB |
| Nguồn | Orient 450 |
| Vỏ case | Orient T03 |
| Ổ Cứng | SSD 256GB |
| Màn Hình | Dahua LM 22 A200Y Full HD 100HZ |
Sản phẩm tương tự
CASE I5 4570 | RAM 8G | SSD 256GB
| Giá niêm yết | 3,990,000đ 4,910,000đ-19% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core I5 4570
- Mainboard H81
- SSD 256GB
- Ram DDR3 8gb
- Nguồn 450W
- Vỏ case Orient
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
Bộ i3 6100| Ram 8GB| SSD 256GB| Màn 24 inch Full HD
So sánh
Được xếp hạng 4.50 5 sao
6,390,000đ
7,190,000đ-11%
Bộ i3 6100| Ram 8GB| SSD 256GB| Màn 24 inch Full HD
| Giá niêm yết | 6,390,000đ 7,190,000đ-11% |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard Asrock H110
- CPU intel Core i3 6100
- Ram DDR4 8gb
- SSD 256 gb
- Nguồn Orient 450w
- Vỏ case Orient
- Màn Full HD 24 inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i3-9100F | 16GB DDR4 | RTX 3050| SSD 256GB
| Giá niêm yết | 11,590,000đ 12,190,000đ-5% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu Intel core i3 9100f
- MainBoard H310
- Ram 16GB DDR4
- VGA RTX 3050 6GB
- SSD 256GB
- Nguồn 550W
- Vỏ case Kenoo 3 fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE I5-10400 | 8GB RAM | SSD 256GB | NGUỒN 450W
So sánh
Được xếp hạng 4.00 5 sao
8,190,000đ
10,190,000đ-20%
CASE I5-10400 | 8GB RAM | SSD 256GB | NGUỒN 450W
| Giá niêm yết | 8,190,000đ 10,190,000đ-20% |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H510
- CPU Intel Core i5 10400 / 6 Core – 12 Thread / Turbo 4.3Ghz
- Ram DDR4 8Gb
- Ổ cứng SSD 256GB
- Vỏ máy tính Orient
- Nguồn máy tính 450W
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE I5 6400|RAM 8G| SSD 256G| 450W
| Giá niêm yết | 4,890,000đ 5,690,000đ-14% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAIN H110
- CPU CORE I5 6500 4 NHÂN 4 LUỒNG 3.6 GHZ
- RAM DDR4 8G
- SSD 256G
- Nguồn 450W
- VỎ Case Orient
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE Xeon E5-2680| RAM 32GB | GTX1060 6GB | SSD 256 GB
| Giá niêm yết | 12,190,000đ 13,499,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU: 2x Intel Xeon E5-2680 v4
- Mainboard: X99
- Ram: 1x 32GB DDR4 ECC RDIMM
- Ổ cứng: 256GB SSD
- VGA: Nvidia GTX 1060 D6 6GB
- PSU: 550W
- Vỏ Case Kenoo Sport 3 fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 300.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành Theo Linh Kiện (12 tháng đầu tại nơi sử dụng, áp dụng nội thành Hà Nội )
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc














Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.