Hãy là người đầu tiên nhận xét “CASE I5 11400 | RAM 8G | SSD 256G| 450W” Hủy
CASE I5 11400 | RAM 8G | SSD 256G| 450W
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 10,990,000đ | Giá khuyến mại: | 9,390,000đ(Tiết kiệm1,600,000đ) |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i5-11400
- Mainboard H510
- RAM DDR4 8GB
- Case ORIENT
- SSD 256GB
- Nguôn 450w
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
36 Tháng
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | CPU Intel Core i5-11400 (12M Cache, 2.60 GHz up to 4.40 GHz, 6C12T, Socket 1200 |
| MAINBOARD | ASUS PRIME H510 |
| RAM | DDR4 8GB 3200MHZ |
| SSD | NVME 256 GB |
| VỎ | ORIENT |
| NGUỒN | Kenoo E450 |
Sản phẩm tương tự
CASE i5-12400F | 16GB DDR4 | RTX 3050 | SSD 512GB | 550W
| Giá niêm yết | 15,290,000đ 16,900,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H610
- CPU Intel Core i5-12400F (Up To 4.40GHz, 6 Nhân 12 Luồng )
- RAM 16GB DDR4 3200Mhz
- VGA RTX 3050 6GB D6
- Ổ cứng SSD 512GB Nvme
- Nguồn máy tính Kenoo 550w
- Vỏ case Kenoo Sport 3 fanled
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
PC AI i9 14900K | RAM 64GB| RTX 4090 24GB| 1250W
| Giá niêm yết | 104,300,000đ 107,000,000đ-3% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu i9 14900k
- Mainboard Z790 Eagle AX DDR5
- Vga 4090 Gigabyte 24GB
- Ram Kingston Fury 64GB D5 5600
- SSD Kingston 500gGB
- Nguồn Cooler Master 1250W
- Vỏ Case Ximatek Gaming X III pro
- Tản nhiệt Cooler Master Air MA612
- Ổ Cứng HDD WD red 10 TB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i3-9100F | 16GB DDR4 | RTX 3050| SSD 256GB
| Giá niêm yết | 11,590,000đ 12,190,000đ-5% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu Intel core i3 9100f
- MainBoard H310
- Ram 16GB DDR4
- VGA RTX 3050 6GB
- SSD 256GB
- Nguồn 550W
- Vỏ case Kenoo 3 fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE G6400| H410| RAM 8GB| SSD 256GB|
| Giá niêm yết | 6,490,000đ 7,190,000đ-10% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu Intel Pentium G6400
- Mainboard H410
- Ram 8GB DDR4
- SSD 256 GB Nvme
- Nguồn 450W
- Vỏ Văn Phòng
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE I5 13400f | RAM 16G | NVME 512G | VGA 3060 12GB |750W
So sánh
Được xếp hạng 4.67 5 sao
20,590,000đ
21,990,000đ-6%
CASE I5 13400f | RAM 16G | NVME 512G | VGA 3060 12GB |750W
| Giá niêm yết | 20,590,000đ 21,990,000đ-6% |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Core I5 13400F
- Mainboard B760
- RAM 16G DDR4 3200 Mhz
- VGA Gigabyte GeForce RTX 3060 WINDFORCE OC 12GB (N3060WF2OC -12GD)
- Ổ cứng TRM NVME 512GB
- Nguồn máy tính AIGO Bronze GB750 -750w (80 Plus Bronze
- Vỏ Kenoo AF302
- Tản Nhiệt khí C1000
Khuyến mại
- 🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 300.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành 24 tháng (12 tháng tại nơi sử dụng áp dụng nội thành Hà Nội )
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
CASE I7 12700F |RAM 16GB | RTX 3060 12GB|SSD 512GB
| Giá niêm yết | 23,590,000đ 24,190,000đ-2% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i7 12700F (3.8GHz turbo 5.0Ghz | 12 nhân 20 luồng)
- MAINBOARD B760
- RAM 16GB DDR4 3200MHz
- SSD 512GB NVME
- VGA RTX 3060 12GB
- Nguồn máy tính AIGO Bronze GB750 -750w (80 Plus Bronze
- CASE Kenoo Sport Af 302
- Tản Nhiệt khí Sama K600 6 ống đồng
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ














Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.