Hãy là người đầu tiên nhận xét “CASE i3-9100F | 16GB DDR4 | RTX 3050| SSD 256GB” Hủy
CASE i3-9100F | 16GB DDR4 | RTX 3050| SSD 256GB
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 12,190,000đ | Giá khuyến mại: | 11,590,000đ(Tiết kiệm600,000đ) |
Thông số sản phẩm
- Cpu Intel core i3 9100f
- MainBoard H310
- Ram 16GB DDR4
- VGA RTX 3050 6GB
- SSD 256GB
- Nguồn 550W
- Vỏ case Kenoo 3 fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
36 Tháng
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | I3 9100F |
| MAINBOARD | H310 |
| RAM | KINGSTON DDR4 8GB 3200MHZ |
| SSD | KINGSPEC 256GB |
| VGA | MSI VENTUS 1650 4GB D6 XS OCV1 |
| NGUỒN | KENOO 450W |
| VỎ CASE | KENOO SPORT 3 FANLED |
| TẢN NHIỆT KHÍ | TOMATO RGB |
Sản phẩm tương tự
CASE I5 13400F| 16G| 512SSD| RTX3060| 750W
| Giá niêm yết | 18,190,000đ 19,990,000đ-9% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i5 13400F (Intel LGA1700 – 10 Core – 16 Thread – Base 2.5Ghz – Turbo 4.6Ghz – Cache 20MB – No iGPU)
- Mainboard H610
- Ram DDR4 16GB 3200Mhz
- SSD 512GB Nvme
- VGA ASUS Dual GeForce RTX 3060 V2 OC 12GB GDDR6
- Nguồn máy tính AIGO Bronze GB750 -750w 80 Plus Bronze
- Vỏ máy tính Kenoo Sport AF 302
- Tản nhiệt khí Kenoo C1000
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i5-12400F | 16GB DDR4 | RTX 3050 | SSD 256GB | 550W
| Giá niêm yết | 14,790,000đ 15,690,000đ-6% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H610
- CPU : i5-12400F
- Ram: DDR4 16GB 3200 MHZ
- VGA : RTX 3050 VENTUS 2X 6GB OC
- SSD TRM NVME 256 GB
- Nguồn Kenoo E550 550W
- Case :Kenoo Sport 3 fan led
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE G6400| H410| RAM 8GB| SSD 256GB|
| Giá niêm yết | 6,490,000đ 7,190,000đ-10% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu Intel Pentium G6400
- Mainboard H410
- Ram 8GB DDR4
- SSD 256 GB Nvme
- Nguồn 450W
- Vỏ Văn Phòng
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
Bộ I5 8400 |RAM 8G| SSD 250G| 450w| Màn 24 inch
| Giá niêm yết | 7,390,000đ 7,990,000đ-8% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAIN H110
- CPU CORE I5 8400 4 NHÂN 4 LUỒNG 3.6 GHZ
- RAM DRR4 8G
- SSD 250G
- Nguồn 450W
- VỎ VĂN PHÒNG
- Màn full HD 24 inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i3-10105F | 16GB DDR4 | RTX 3050| SSD 256GB
| Giá niêm yết | 12,190,000đ 13,490,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H510
- CPU Intel Core i3-10105F (6M Cache, 3.70 GHz up to 4.40 GHz, 4C8T )
- Ram PC DDR4 16Gb 3200
- Ổ cứng SSD 256 gb Nvme
- VGA GTX 3050 6GB
- Nguồn Kenoo – 550W (Màu Đen)
- Vỏ case máy tính Kenoo 3fan RGB
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE Xeon E5-2680| RAM 32GB | GTX1060 6GB | SSD 256 GB
| Giá niêm yết | 12,190,000đ 13,499,000đ-10% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU: 2x Intel Xeon E5-2680 v4
- Mainboard: X99
- Ram: 1x 32GB DDR4 ECC RDIMM
- Ổ cứng: 256GB SSD
- VGA: Nvidia GTX 1060 D6 6GB
- PSU: 550W
- Vỏ Case Kenoo Sport 3 fanled
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 300.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Bảo Hành Theo Linh Kiện (12 tháng đầu tại nơi sử dụng, áp dụng nội thành Hà Nội )
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc














Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.