Bộ i3 6100| Ram 8GB| SSD 256GB| Màn 24 inch Full HD
- Lượt xem: 1000
- Tình trạng: Còn hàng
- So sánh
| Giá bán: | 7,190,000đ | Giá khuyến mại: | 6,390,000đ(Tiết kiệm800,000đ) |
Thông số sản phẩm
- Mainboard Asrock H110
- CPU intel Core i3 6100
- Ram DDR4 8gb
- SSD 256 gb
- Nguồn Orient 450w
- Vỏ case Orient
- Màn Full HD 24 inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
YÊN TÂM MUA SẮM
- TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
- Sản phẩm chính hãng 100%
- 1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
- Bảo hành tận nơi tại nội thành
- Nhiều quà tặn hấp dẫn
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Ưu đãi riêng cho học sinh sinh viên
TƯ VẤN – ĐẶT HÀNG
- Kinh Doanh 1: 0816.247.666
- Kinh Doanh 2: 0819.295.333
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG
- Giao hàng Grab siêu tốc trong 2h
- Giao hàng toàn quốc
- Nhận hàng và thanh toán tại nhà
Thông số kỹ thuật
| CPU | I3 6100 |
| MAINBOARD | H100 |
| RAM | 8GB DDR4 |
| SSD | 256GB |
| NGUỒN | 450W |
| VỎ | ORIENT |
| MÀN HÌNH | Dahua LM 24 A200Y FULL HD 100HZ |
Sản phẩm tương tự
10,790,000đ
11,990,000đ-10%
Bộ I3 12100| RAM 8GB| SSD 256GB| MÀN 24 INCH
| Giá niêm yết | 10,790,000đ 11,990,000đ-10% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- CPU Intel Core i3-12100
- Mainboard H610
- RAM 8GB Bus 3200 DDR4
- SSD 256GB
- Nguồn 450w
- Màn hình máy tính full viền 24 Inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
Bộ I5 8400 |RAM 8G| SSD 250G| 450w| Màn 24 inch
| Giá niêm yết | 7,390,000đ 7,990,000đ-8% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- MAIN H110
- CPU CORE I5 8400 4 NHÂN 4 LUỒNG 3.6 GHZ
- RAM DRR4 8G
- SSD 250G
- Nguồn 450W
- VỎ VĂN PHÒNG
- Màn full HD 24 inch
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE I5 13400F |Ram 16GB| SSD 512GB |RTX 3050| 650W
| Giá niêm yết | 16,990,000đ 18,990,000đ-11% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard B760
CPU – Intel Core i5 13400F / 2.5GHz Turbo 4.6GHz 10 Nhân 16 Luồng / 20MB / LGA 1700
Ram – DDR4 16GB 3200MHZ
Ổ cứng SSD 512GB NVME
Card màn hình – Asus DUAL RTX 3050-6G
Nguồn Kenoo 650W
Vỏ Case Kenoo Sport 3 fabled
Tản nhiệt CPU Kenoo C1000
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
8,190,000đ
10,190,000đ-20%
CASE I5-10400 | 8GB RAM | SSD 256GB | NGUỒN 450W
| Giá niêm yết | 8,190,000đ 10,190,000đ-20% |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H510
- CPU Intel Core i5 10400 / 6 Core – 12 Thread / Turbo 4.3Ghz
- Ram DDR4 8Gb
- Ổ cứng SSD 256GB
- Vỏ máy tính Orient
- Nguồn máy tính 450W
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
CASE i5-12400F | 16GB DDR4 | RTX 3050 | SSD 256GB | 550W
| Giá niêm yết | 14,790,000đ 15,690,000đ-6% |
| Bảo hành | Bảo hành theo linh kiện |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Mainboard H610
- CPU : i5-12400F
- Ram: DDR4 16GB 3200 MHZ
- VGA : RTX 3050 VENTUS 2X 6GB OC
- SSD TRM NVME 256 GB
- Nguồn Kenoo E550 550W
- Case :Kenoo Sport 3 fan led
- Tản nhiệt khí RGB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ
PC AI i9 14900K | RAM 64GB| RTX 4090 24GB| 1250W
| Giá niêm yết | 104,300,000đ 107,000,000đ-3% |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Tình trạng | Còn hàng |
Thông số sản phẩm
- Cpu i9 14900k
- Mainboard Z790 Eagle AX DDR5
- Vga 4090 Gigabyte 24GB
- Ram Kingston Fury 64GB D5 5600
- SSD Kingston 500gGB
- Nguồn Cooler Master 1250W
- Vỏ Case Ximatek Gaming X III pro
- Tản nhiệt Cooler Master Air MA612
- Ổ Cứng HDD WD red 10 TB
Khuyến mại
🎁🎁🎁BỘ QUÀ TẶNG TỔNG TRỊ GIÁ 350.000 VNĐ
Tặng bộ phím chuột có dây trị giá 250k
Tặng bàn di chuột (25×30) trị giá 50K
Tặng 5m dây mạng trị giá 50k
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Bảo Hành Siêu Tốc 1 Đổi 1 Trong 24h
Vận Chuyển Toàn Quốc
📛Không lấy quà giảm : 100.000 VNĐ















mạnh –
ổn so với giá